
Charles Richard Mafie ni Mhadisi aliyesajiliwa na Bodi ya Wahindisi Tanzania mwenye shahada ya kwanza ya Uhandisi 

Ujenzi na Rasilimali za Maji, kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Ni Mhandisi anayefanya kazi za usanifu wa miradi ya 

maji na usimamizi wa ujenzi wa miradi ya maji. Pia anashahada ya Uzamili katika Usimamizi wa Rasilimali za Maji 

(Masters in integrated Water Resources Management) kutoka Chuo kikuu cha Dares Salaam. 

Mhandisi Mafie amewahi kufanya kazi katika Serikali za mitaa Mkoani Shinyanga kama Mhandisi wa Maji wa Manispaa. 

Kabla ya kuhamishiwa Wizara ya Maji mwezi April 2019 alikuwa Mkufunzi Mwandamizi na Mkuu wa Idara ya Rasilimali za 

Maji na Uhandisi Umwagiliaji katika Chuo Cha Maji Dar es Salaam. 

 


